บ้านช่วยเหลือรายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 
 

 Introduce myself * แนะนำตัวเอง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
symphoniiz

avatar

Registered : 06/02/2010
Posts : 18

Fame Gauge :
10 / 99910 / 999


ตั้งหัวข้อเรื่อง: Introduce myself * แนะนำตัวเอง   Thu Feb 11, 2010 4:10 pm

Name : Mr.Symphoniiz
Nickname : Sym , Phoniiz
Birthday : 26 Feb 1992
Gender : Male
Age : 17
Behaviour : N/A ??
Like : ART, MUSIC , FOOD , NATURAL , FRIENDS ยิ้ม
Dislike : LIAR , ALL THINGS THAT GET ME BAD.
Hobby : SINGING , READ MANY BOOKS
Dream: I can have it when i go to bed.
e-mail : sympho_nii-z@msn.com
My Blog : http://symphoniiz.exteen.com

===============================

ชื่อ: Mr.:ซิมโฟนี่
ชื่อเล่น: เรียกอะไรก็ได้ ซักพยางค์ ยิ้ม
เพศ : ชาย
วันเกิด : 26.02.1992
อายุ : 17
นิสัย : N/A ??
ของที่ชอบ: ก็เยอะอยู่นะ
ของที่เกลียด: ก็เยอะอีกนั่นแหละ ...
งานอดิเรก: ร้องเพลง วาดรูป อ่านหนังสือ etc.
ความฝัน: ยังไม่ได้นอนล่ะ ?
e-mail : ข้างบนมีบอกแล้วน่ะ 55
skype : symphoniiz

ฝากตัวด้วยละกันนะครับ ><
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Lavypoo

avatar

Registered : 04/10/2008
Posts : 2390

สถานะ : ปั่นงาน ...
Fame Gauge :
400 / 999400 / 999

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Introduce myself * แนะนำตัวเอง   Thu Feb 11, 2010 4:56 pm

ตอนแรกสตั้นท์งิ นึกว่าพิมพ์ไทยไม่ได้ (ฮา)
เรียกซิมซังละกันนะงิ ~
ลาวี่น้อ ยินดีต้อนรับค่ะ

_________________
ทุกวันที่ผ่านพ้นไป...ทุกคืนที่ผ่านพ้นไป บางทีเราก็จดจำบ้าง ไม่จดจำบ้าง แต่ท้ายที่สุดก็อดไม่ได้ที่จะคิดถึงมันอยู่ดี - หรืออดีตจะสำคัญเฉพาะยามเรานึกถึงมัน ?
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://lavypoo.deviantart.com
poizon

avatar

Registered : 04/02/2010
Posts : 35

สถานะ : แค่ก ๆ= =;;
Fame Gauge :
10 / 99910 / 999


ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Introduce myself * แนะนำตัวเอง   Thu Feb 11, 2010 5:35 pm

เฮียซิมม~!!//กระโดดกอด

มาเปิดตัวซะที รอนานแล้ว!//หัวเราะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
MikARiN

avatar

Registered : 04/02/2010
Posts : 182

สถานะ : มือใหม่...หัดขับ =v=
Fame Gauge :
10 / 99910 / 999


ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Introduce myself * แนะนำตัวเอง   Thu Feb 11, 2010 6:51 pm

อ้างอิงจาก :
ชื่อเล่น: เรียกอะไรก็ได้ ซักพยางค์ ยิ้ม
งั้นเรียก "นี่" ได้ป้ะ? //โดนตรบ

มาแล้วสินะ!!
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Urielh

avatar

Registered : 05/02/2010
Posts : 189

สถานะ : โช๊ะเช๊ะ! :D
Fame Gauge :
10 / 99910 / 999


ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Introduce myself * แนะนำตัวเอง   Thu Feb 11, 2010 7:02 pm

สวัสดีค่า เรียกโฟละกันเนอะ จะได้คล้องกับโปในกังฟูแพนด้า *จะโดนตบมั้ยเนี่ย กร๊ากกก*
โฟโฟ่ ~ *กอดๆหมุนๆ*
ยินดีที่ได้รู้จักค่า ~ ^^ เนอะ .. *แสยะยิ้ม* (อะเร๊?)
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://urielh.exteen.com
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
avatar

Registered : 04/10/2008
Posts : 557

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
Fame Gauge :
175 / 999175 / 999

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Introduce myself * แนะนำตัวเอง   Sat Feb 13, 2010 10:39 pm

ยินดีต้อนรับ(แบบเลทๆอีกคน)จ้า *3*/

เรียกโฟนี่ได้มั้ย 55+
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
rosetta_love

avatar

Registered : 04/10/2008
Posts : 612

สถานะ : เง้อ อาจารย์
Fame Gauge :
290 / 999290 / 999


ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Introduce myself * แนะนำตัวเอง   Wed Feb 17, 2010 2:24 pm

มี 2 ภาษาด้วยแฮะ แผ่นนี้ดีว่ะ มีซาน์แทร็คดด้วย ข้าเบื่อเสียงพากษ์ พันธมิตรแล้ว

เอ๊ย คนละเรื่อง


ยินดีต้อนรับ ยินดีที่ได้พบขอรับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://my.dek-d.com/rosetta-lovely/
:MaLTa:

avatar

Registered : 25/02/2010
Posts : 163

สถานะ : Nagashi ตามหารัก*3*
Fame Gauge :
10 / 99910 / 999


ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Introduce myself * แนะนำตัวเอง   Fri Feb 26, 2010 12:14 am

หวัดดีค่ะเฮียโฟนี่^^(ทางการไปไหม?)
ยินดีที่ได้รู้จักในเนมเลส กร๊าก
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล
avatar

Registered : 04/10/2008
Posts : 557

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
Fame Gauge :
175 / 999175 / 999

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Introduce myself * แนะนำตัวเอง   Fri Feb 26, 2010 9:13 pm

อ้ะ วันนี้วันเกิดสินะ =[]= !?

HBD นะจ๊ะ !! *-*/

อ้ะ เราแอดบล๊อคเทอไว้ตอนไหนเนี่ย ฮา~
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
ultimatewp

avatar

Registered : 03/10/2008
Posts : 1399

Fame Gauge :
90 / 99990 / 999

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Introduce myself * แนะนำตัวเอง   Sun Feb 28, 2010 9:10 am

*0* โอว ขออภัยที่มาต้อนรับท่านช้าเป็นอย่างยิ่ง ยินดีทีได้รู้จักนะครับ!! หัวใจ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
bloodink

avatar

Registered : 17/10/2008
Posts : 209

สถานะ : หมึกผู้อวดยู้
Fame Gauge :
170 / 999170 / 999

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Introduce myself * แนะนำตัวเอง   Sun Feb 28, 2010 6:53 pm

ภาษาอังกฤษตอนแรกนี้อะไรกันT[]T"

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
 
Introduce myself * แนะนำตัวเอง
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1

Permissions in this forum:คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
NAMELESS! :: ย่านการค้า :: ชุมนุมผู้กล้า-
ไปที่: