บ้านช่วยเหลือรายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

แนะนำตัวค้าบ (;´Д`) (เอากะเขาบ้าง อิๆ)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
weerapotcooliest

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God
Fame Gauge :
10 / 99910 / 999

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวค้าบ (;´Д`) (เอากะเขาบ้าง อิๆ)   Thu Oct 09, 2008 8:17 pm

ชื่อเล่น: Bird

วันเกิด:9th July 1991

นิสัย: ง่วง ขี้เกียจ ไม่ถนัดทุกวิชาที่ต้องอ่านเยอะๆ เพราะเวลาอ่านจะรู้สึกง่วงมากๆ
นิสัย (เอาดีๆสิ!! - -"):อ่า อันนี้ต้องคุยกันถึงจะรู้นะครับ วะฮ่าๆๆๆ (ดีๆแน่แล้วเรอะ!? โกรธ2 )

ของที่ชอบ: นอน ของหวานๆ น้ำตาล ขนมปัง ปากกา Rubik Cube, Devil May Cry, Nameless หัวใจ

ของที่เกลียด: เวลาที่ต้องตื่น แมลง มด PC เกมส์ (เพราะทำเสียการเรียน กร๊ากๆๆ) คนที่มีความคิดเป็นลบ คนที่พูดเยียดคนอื่น

งานอดิเรก: นอน นอน และนอน
งานอดิเรก (เอาดีๆสิ!! - -"): อ่านหนังสือ (แนว psychology) วาดรูป tennis ไวโอลิน

ความสามารถพิเศษ: นอนไม่หลับทุกคืน คืนล่ะ 2-3 ช.ม.
ความสามารถพิเศษ (เอาดีๆสิ!! - -"): พอเล่น violin ได้ วาดรูปพอถูไถ

ความฝัน: อยากเป็นคนนอนง่าย อยากมีชีวิตการงานที่นอนได้วันล่ะ 16-20 ช.ม.
ความฝัน (เอาดีๆสิ!! - -"):
อยากทำงานทางด้าน animation (กำลังศึกษาที่มหิดลอยู่ครับ) ให้กับหนังใหญ่ๆ อย่างเรื่อง Lord of the Ring, Transformer
อยากเก็บเงินแล้วพาคุณแม่ไปเที่ยวที่ญี่ปุ่น
อยากเรียนต่อโทที่ญี่ปุ่น เอกที่ Austria
อยากพูดได้อย่างน้อย 3 ภาษา
อยากเขียนการ์ตูนแล้วได้ตีพิมพ์อย่างน้อย 3 เรื่อง
อยากเขียนหนังสือแล้วได้ตีพิมพ์อย่างน้้อย 3 เล่ม
อยากเล่นดนตรีให้วงต่างประเทศ
อยากมีแฟนก่อนอายุ 20 หัวใจ

e-mail / msn / อื่นๆ สำหรับติดต่อ: (msn) birdiesama@hotmail.com มาเม้าเรื่อง anime กานก็ได้ เกมก็ดี (แต่ผมไม่ค่อยรู้เรื่องน้า) หรือมาตำหนิติเตียนภาพของผมก็ได้นะครับ อิๆ มาเป็นอาจารย์ผมก็ดีน้า * *

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคร้าบ ^ ^
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
RM
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ฮะเนี๊ยว~~ :3
175 / 999175 / 999

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค้าบ (;´Д`) (เอากะเขาบ้าง อิๆ)   Thu Oct 09, 2008 10:09 pm

โอ้ ความฝันมากมายจิงๆ 55555+ ยินดีต้อนรับอีกคร้งน่อเบิร์ด *-*/
nechu
หัวหน้าผู้ดูแล
หัวหน้าผู้ดูแล

Registered : 30/09/2008

สถานะ : อุแง้ว♪
60 / 99960 / 999

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค้าบ (;´Д`) (เอากะเขาบ้าง อิๆ)   Fri Oct 10, 2008 1:01 am

โอ้สท์ ดีจ้าหนูเบิร์ด
อืมมมมมม อยากพูดได้ 3 ภาษาเหมือนกัน หัวเราะ แต่ภาษาที่ 3 นี่ท่าทางจะไม่ค่อยมีโอกาสเท่าไหร่แหะ ฮา อยากไปญี่ปุ่นด้วย หัวใจ
ดูข้อมูลส่วนตัว http://nechu.exteen.com
FurSeal
ผู้ดูแล
ผู้ดูแล

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปางตาย
10 / 99910 / 999

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค้าบ (;´Д`) (เอากะเขาบ้าง อิๆ)   Sun Oct 12, 2008 8:23 am

(=w=)o

สวัสดีอ๋ง เราเคยเจอกันเมื่อบอร์ดเก่าแล้ว (อันนี้จำได้) ก่อนที่ท่านจะเปลี่ยน
ชื่อเอาเคล็ด เป็น birdiesama ประมาณนี้ใช่มะ

จากรูปที่เห็นใน avatar แล้วรู้ึสึกว่าฝีมือพัฒนาขึ้นเยอะเลยนะอ๋ง
Mr.O

Registered : 05/10/2008

สถานะ : กรรมกรกราฟิก
60 / 99960 / 999

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค้าบ (;´Д`) (เอากะเขาบ้าง อิๆ)   Sun Dec 21, 2008 12:15 am

- มีความฝันเยอะดีนะเบิร์ดคุง แต่ติดใจ อันสุดท้ายนี่แหล่ะ >>>อยากมีแฟนก่อนอายุ 20 อยากบอกว่า

- ถ้าคิดจะมีแฟนเร็วๆ ข้ออื่นๆข้างบนอาจต้องเฉลี่ยเวลากันเองนะ 555 XD
ดูข้อมูลส่วนตัว http://ltb-studio.exteen.com

แนะนำตัวค้าบ (;´Д`) (เอากะเขาบ้าง อิๆ)
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1