บ้านช่วยเหลือรายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

อุเนี้ยวว>w<~ สะ. . .สวัสดีเจ้าค่ะ แฮะๆ=w="

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
~ALICETA~

Registered : 06/09/2010

สถานะ : :::จิตตก(เพราะตกฟิสิกส์~T T):
Fame Gauge :
10 / 99910 / 999

ตั้งหัวข้อเรื่อง: อุเนี้ยวว>w<~ สะ. . .สวัสดีเจ้าค่ะ แฮะๆ=w="   Tue Sep 14, 2010 10:16 pm

อ่าข้าน้อยสมัครมาได้ไม่กี่วันเอง ยังไงก็ขอฝากร่างไว้กับบอร์ดนี้ด้วยคนเน้อขะรับเน้อ ฮ่าๆๆ~

ชื่อ: ~Aliceta~ เจ้าค๊า~
ชื่อเล่น: อ่อ. . .เพื่อนๆเรียกกันว่า อลิส/ลิสต้า/ลิสสุ (-.. -*) (เอาเข้าไปชื่อตรู~) แลดูค่อนข้างดีแต่ชื่อจริงๆของข้าน้อยนี่สิ. . .= =" ฮ่าๆ~ (เดี๋ยวก็คงมีคนรู้เองล่ะว่าชื่อจริงๆของข้าพเจ้าคืออะไรกร๊าก~ )
เพศ: หญิงก็ได้ชายก็ดีนะ //โดนตุ๊ยท้อง~ =[]=!! หญิงสิคะ หญิง T..T
วันเกิด: วันเดียวกับปีที่แล้วเลย*0* // ฝ่าเท้าลอยมาสกายคิกสองขา~=[]=!! วันรัฐธรรมนูญค๊า~ T T
นิสัย: เกรียนทุกครั้งที่มีโอกาส(ฮา~) คุยไม่เก่ง แต่ให้คุยก็คุยนะเอ้อ (บ่นไปเเร่อยๆอย่างไร้สาระ ฮ่าๆๆ)
ของที่ชอบ: ความเป็นกันเอง , การ์ตูน , กล้วยค่ะ = ="
ของที่เกลียด: ไอ้พวกแมลงที่มาเกาะอยู่หน้าคอมตอนนี้นี่ล่ะ - -*
งานอดิเรก: วาดรูป เล่นโกะ เล่นคอม นอน!!
ความสามารถพิเศษ:ห๊ะ~!? ข้าน้อยมีความสามารถพิเศษด้วยรึ=[]=!!
ความฝัน: นักทำอนิเมะ / นักเขียนการ์ตูน (ก็ได้แต่ฝันน~ 555+)
e-mail / msn / อื่นๆ สำหรับติดต่อ: ming_misa(at)hotmail.com โลดค่า~ >3<

ทำผิดทำถูกอะไรก็ฝากตุ๊ยท้อง(เป็นอะไรมากกับการโดนตุ๊ยท้องมั้ยเนี่ย- -*) เอ๊ย! ก็ช่วยติเตือนด้วยนะคะ<<เป็นพวกสปีชีร์ไร้สมองและไหวพริบ555+ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูลักษณะความเกรียนของข้าพเจ้าเน้อ ~ คุริคุริ

v
v
v
ขอบพระคุณควีนจังมากค่ะที่ช่วยเตือน = =" (ปกติหนัก 41 ก.ก.โดนยาลดความอ้วนไปอีกตัวคงปลิวไปตามสายลมเป็นแน่แท้ ๕๕+)

แก้ไขล่าสุดโดย ~ALICETA~ เมื่อ Tue Sep 14, 2010 10:27 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
carreauqueen

Registered : 04/02/2010

สถานะ : หุหุหุหุ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อุเนี้ยวว>w<~ สะ. . .สวัสดีเจ้าค่ะ แฮะๆ=w="   Tue Sep 14, 2010 10:20 pm

พี่อลิสสวัสดีค่าาาา ยิ้มกว้าง ยิ้มกว้าง ยิ้มกว้าง ยิ้มกว้าง ยิ้มกว้าง
ควีนนะคะ ยินดีที่ได้รู้จัก ฝากเนื้อฝากตัวฝากหัวใจตับไตไส้พุงด้วยนะค๊า *โค้ง

ปล. ตัวอีเมล แนะนำให้เปลี่ยนเป็น ming_misa(at)hotmail.com ดีกว่านะคะ เดี๋ยวโดนเมลลดความอ้วนสุ่มส่งเมลเจอเอา ฮา โน้ต
ดูข้อมูลส่วนตัว http://quinkyz.exteen.com
weerapotcooliest

Registered : 09/10/2008

สถานะ : God

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อุเนี้ยวว>w<~ สะ. . .สวัสดีเจ้าค่ะ แฮะๆ=w="   Tue Sep 14, 2010 10:29 pm

ดีก๊าบอลิส เบิร์ดง้าบ ยินดีที่ได้รู้จักงับ

ฮึๆ จบมาทำอนิเมด้วยกันเตอะ >w<

ยินดีค้อนรับสู้ nameless นะขอรับ
darklilit

Registered : 15/05/2010

สถานะ : สิงตามเกมต่างๆ อินดี้เบาเบา. :')

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อุเนี้ยวว>w<~ สะ. . .สวัสดีเจ้าค่ะ แฮะๆ=w="   Tue Sep 14, 2010 10:31 pm

ยินดีต้อนรับค่าา พี่อลิส

ชื่อสิค่ะ ยินดีต้อนรับและฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ^ ^
Lavypoo

Registered : 04/10/2008

สถานะ : ปั่นงาน ...
400 / 999400 / 999

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อุเนี้ยวว>w<~ สะ. . .สวัสดีเจ้าค่ะ แฮะๆ=w="   Wed Sep 15, 2010 12:22 am

เหมือนจะเข้ามาแล้ว แต่สงสัยจะลืมเม้นท์แฮะ
อยากเป็นนักเขียนการ์ตูนก็อย่าแค่ฝัน ต้องเป็นด้วยสิเน้อ วิ้งๆ

ทางนี้ลาวี่ค่ะ ยินดีต้อนรับ

อุเนี้ยวว>w<~ สะ. . .สวัสดีเจ้าค่ะ แฮะๆ=w="
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Quaint Quiz : คำขมทิ่มแทงหัวใจดัง ปั๊ก!!
» เข้ามาเลี้ยงเด็กกันเถอะ...!! (ตอน 2)
» ข้อมูล "เสื้อผ้า" และ "เครื่องประดับ" ตัวละครทั้งหมด
» Lesson 39 : ประธานนักเรียนรุ่นที่ 2
» สมุดเช็คชื่อ : Lesson 39 : ประธานนักเรียนรุ่นที่ 2