บ้านช่วยเหลือรายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

[แนะนำตัวแบบงงๆ]ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Nattsu

Registered : 09/05/2011

Fame Gauge :
10 / 99910 / 999

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: [แนะนำตัวแบบงงๆ]ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน   Mon May 09, 2011 11:26 am

สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะเน่อ

ข้าน้อยนัตซึเน่อ ขอฝากตัวทุกคน ณ ที่นี้ด้วย
(ไม่ได้สมัครบอร์ดใหม่นานแล้ว แนะนำตัวแปลกๆหน่อย =[]=")

จริงๆคือตามมาจากฮาวทูที่ลงไว้ใน karabako น่อ....

งานอดิเรกก็ วาดรูปเล่น ลง cg บ้างถ้าว่าง...

อัดเสียงทำ fandub cosplay เมื่อไม่ขี้เกียจ //สรุปก็คือถ้าขี้เกียจก็ไม่ทำ=A=...

อีเมลล์ติดต่อได้ที่ kishiryuu@hotmail.com เน่อ >w<

ขอฝากตัวทุกท่านอีกครั้ง //โค้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://kishiryuu.exteen.com
-Patji-

Registered : 08/05/2011

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [แนะนำตัวแบบงงๆ]ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน   Mon May 09, 2011 11:57 am

สวัสดีครับท่านนัสซึ
ผมชื่อพัทจิ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว
nunowbaby

Registered : 07/05/2011

สถานะ : สั่งสอนผมด้วย

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [แนะนำตัวแบบงงๆ]ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน   Mon May 09, 2011 2:49 pm

สวัสดีครับผ้มท่านนัตสึ
ผมชื่อนาวยินดีมั่กๆที่ได้รู้จัก เขิน
Maya

Registered : 16/04/2011

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [แนะนำตัวแบบงงๆ]ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน   Mon May 09, 2011 3:46 pm

สวัสดีค่ะนัทซึซัง

มายะค่ะ หรือเรียกต่ายก็ได้ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ^^/

[แนะนำตัวแบบงงๆ]ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [ถ่ายทอดเกือบสด] ปริศนาฟ้าแลบ Tournament
» [ขาย] BROWN BEAR OVERALL (ชุดหมีชาย)
» Lesson 19 : เทศกาลวันสถาปนาโรงเรียน
» ฐานที่ 2 : "อุปกรณ์ในกระเป๋าส่วนตัว"
» [ขาย] ชุดสีคราม