บ้านช่วยเหลือรายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

เอ่อ..คือว่า สวัสดีฮะ!!

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
decelus

Registered : 03/02/2013

Fame Gauge :
10 / 99910 / 999

พรรค<br> :

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เอ่อ..คือว่า สวัสดีฮะ!!   Sun Feb 03, 2013 7:58 pm

แบบว่ามาแนะนำตัวฮะ
ผมชื่อซิลเวอร์ จะเรียกว่าซิลก็ได้นะฮะ เห็นแบบนี้เป็นผู้หญิงนะ ;w; พอดีว่าพิมพ์จนชินน่ะ
อีกสองเดือนอายุจะครบสิบสี่แล้วล่ะ! ฝากตัวด้วยนะฮะ ผมไม่เคยเล่นพวกบอร์ดแบบนี้สักเท่าไหร่
ถ้าทำผิดพลาดไปก็ต้องขอโทษด้วยนะฮะ ผมจะศึกษากฎให้มากๆ
และหวังว่าทุกคนจะต้อนรับผมนะฮะ!

ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
rosetta_love

Registered : 04/10/2008

สถานะ : เง้อ อาจารย์
Fame Gauge :
290 / 999290 / 999

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอ่อ..คือว่า สวัสดีฮะ!!   Tue Oct 25, 2016 3:07 pm

ยินดีต้อนรับห้ะ

แอบบมาออนหลอนๆเล่นๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://my.dek-d.com/rosetta-lovely/

เอ่อ..คือว่า สวัสดีฮะ!!
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1